TAFUTA
KUHUSU SISI
Karibu Mwafika Asili - Blog ya Teknolojia ya Habari na Mawasiliano
Habari Maarufu
-
W atu weng i wamez oea au tumez oea kuchoma cd/dvd kwa kutumia ne ro na programu nyingine ambazo zinauzwa . InfraRecoder ni pro gramu ya b...
-
Apache Open Office ni programu ya bure kabisa unachotakwia ni kuwa na mntandao na kuishusha. Open Office(Text Document) haina tofauti...
-
W a tumiaji wengi wa mtandao wamekuwa wahanga wa ma tangazo mbalimbali ( mengine yasiyofaa kwa maadili ) ,H ii yote ina tokana na watu ku...
-
W atu wengi wamekuwa wakiibiwa nyaraka zao au majalada yao muhimu bila wao kujua.
Blog mbali mbali
HAKI MILIKI
© 2013 mwafikasil.blogsport.com
MAWASILIANO
mwafrikasili@gmail.com
Powered by Blogger.
Sunday, March 31, 2013
Jinsi ya kuisimika na kuitumia Apache Open Office 3
5:46 AM
| Imetumwa na
MWAFRIKASILI
|
Apache Open Office ni programu ya bure kabisa unachotakwia ni kuwa na mntandao na kuishusha. Open Office(Text Document) haina tofauti na macrosoft word. Tofauti yake ni kwamba ms word inauzwa na Open Office ni bure. Kabla sijaendelea jinsi kuisimika unaweza kuishuka hapa apeche openoffice3 .

Created with Artisteer
0 Maoni:
Post a Comment